Labarai

 • Ana buƙatar yin hankali lokacin zabar caja

  CCC ita ce taƙaitacciyar Turanci ta “Tsarin Takaddar Shaida ta Ƙasashen Waje”, kuma ita ce alamar haɗin kai da ƙasar ke amfani da shi don ba da takardar shedar tilas. Adaftar wutar da aka tabbatar da CCC ta cika buƙatun ƙa'idodin ƙa'idodin ƙasa dangane da amincin lantarki da ...
  Kara karantawa
 • Manufar samar da wutan lantarki na yanzu

  Lokacin da ƙarfin wutar lantarki da sauran tasirin ke canzawa tare da takamaiman fanni, zai iya samar da ingantaccen ƙarfin samar da wutar lantarki na yanzu. Menene halin yanzu? Mene ne wutan lantarki na yau da kullun? Hakanan ana iya kiran madaidaicin halin yanzu, wanda yake kama da ma'ana kuma gaba ɗaya baya buƙatar ...
  Kara karantawa
 • Mai saurin cajin wayar hannu mai saurin bayani yana nazarin wace fasahar caji mai sauri ce mafi kyau a gare ku

  Bari mu fara duba tsarin zahiri wanda ke ƙayyade ingancin caji: makamashi W (na iya zama azaman ƙarfin baturi) = iko P × lokaci T; power P = voltage U × current I, don haka ana iya ganin cewa a cikin yanayin wani ƙarfin baturi, Girman ƙarfin yana ƙayyade saurin ch ...
  Kara karantawa